1. นายจิราวุธ คุ้มจันทร์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดสุโขทัย | ประธานกรรมการ |
2. นายรังสรรค์ เกิดศรี | เขตพื้นที่การศึกษานครสวรรค์เขต ๒ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษานครสวรรค์เขต ๒ | กรรมการ |
3. นายชูรัตน์ จันทร์พัฒน์ | ผู้ทรงคุณวุฒิด้านลูกเสือ จังหวัดสุโขทัย | กรรมการ |
4. นายธีระพล ตุ้มพ่วง | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดสุโขทัย | กรรมการ |
5. นายอำนาจ ศรีทิม | โรงเรียนอนุบาลสามง่าม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
6. นายพีรพงศ์ หมอนทอง | โรงเรียนหนองโสนพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร | กรรมการ |
7. นายสมภพ ประเสริฐ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดพิษณุโลก | กรรมการ |
8. นายปรารมภ์ ทองบุรี | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดพิษณุโลก | กรรมการ |
9. นายอภิวัฒน์ บึงมุม | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต ๑ | กรรมการ |
10. นายนภดล คงป้อม | โรงเรียนนาโบสถ์วิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตาก | กรรมการ |
11. นายวิรุฬห์ คุ้มอารีย์ | โรงเรียนวังเจ้าวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตาก | กรรมการ |
12. นายวิทยา อินอยู่ | โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย | กรรมการ |
13. นายมลตรี คำแผลง | โรงเรียนบ้านตลุกข่อยน้ำ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต ๒ | กรรมการ |
14. นายบุญเกิด มณีอุดมทรัพย์ | โรงเรียนบ้านดอนชัย (ประชาอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต ๒ | กรรมการ |
15. นายสุทธิชัย เดโชชัย | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดอุตรดิตถ์ | กรรมการ |
16. นายณัฐปกรณ์ เอี่ยมแดง | โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา ๒ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร | กรรมการ |
17. นายดำเกิง ทิพย์กนก | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดลำปาง | กรรมการ |
18. นายสมกียรติ์ ขาวสมบูรณ์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดลำปาง | กรรมการ |
19. จ.ส.อ.จเร วิฤมธิ์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดพะเยา | กรรมการ |
20. นายธนวัฒน์ ยี่สิบแสน | โรงเรียนอนุบาลภูซาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต ๒ | กรรมการ |
21. นายวีระ ศิริรัตน์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดเชียงใหม่ | กรรมการ |
22. นายสุรพงษ์ ศิริเขตต์ | โรงเรียนบ้านน้ำริน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต ๑ | กรรมการ |
23. นายประจญ สีหนาท | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดแม่ฮ่องสอน | กรรมการ |
24. นายสง่า สิทธิ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดแม่ฮ่องสอน | กรรมการ |
25. นายปรินซ์ มัทธุรศ | โรงเรียนบ้านดอนชัย (ประชาอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต ๑ | กรรมการ |
26. นายยุทธนา นาอุดม | โรงเรียนหนองไผ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ | กรรมการ |
27. นายไพเราะ ขัดสุข | โรงเรียนเรืองวิทย์พิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร | กรรมการ |
28. นายภคพล เอมเอี่ยม | โรงเรียนหนองโสนพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร | กรรมการ |
29. นายเจตนิพิฐ เมธีผาติกุล | โรงเรียนวัดคลองโนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
30. นายศิวาวุฒิ สอนเม่น | วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ ๓ วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย | กรรมการ |
31. นางวันเพ็ญ แสงศรี | โรงเรียนวัดคลองโนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
32. นายทรงพล กาณะรักษ์ | วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจทวีเอสซี อินเตอร์เนชั่นแนล อาชีวะศึกษาจังหวัดเชียงราย | กรรมการ |
33. ว่าที่ร้อยตรีเจษฎา แก้วจิโน | โรงเรียนถ้ำปินวิทยาคม | กรรมการ |
34. นางสาวสกาวรัตน์ ศรีธิ | โรงเรียนจุนพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา | กรรมการ |
35. นายอรรณพ ยะตา | โรงเรียนถ้ำปินวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา | กรรมการ |
36. นายปิยะ แก้วหาญ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดเชียงราย | กรรมการ |
37. นายวัชรกร สุรินทร์ | โรงเรียนปายวิทยาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาแม่ฮ่องสอน | กรรมการ |
38. นางกรวิกา อ้นโต | โรงเรียนวัดคลองโนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
39. นายจิรายุ จันทร์เพ็ง | โรงเรียนมัธยมป่ากลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาน่าน | กรรมการและเลขานุการ |
40. นางสาวพรสวรรค์ ตุงคะสิริ | ผู้ทรงคุณวุฒิด้านลูกเสือจังหวัดพิจิตร | ที่ปรึกษา |
1. นายจิราวุธ คุ้มจันทร์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดสุโขทัย | ประธานกรรมการ |
2. นายรังสรรค์ เกิดศรี | เขตพื้นที่การศึกษานครสวรรค์เขต ๒ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษานครสวรรค์เขต ๒ | กรรมการ |
3. นายชูรัตน์ จันทร์พัฒน์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดสุโขทัย | กรรมการ |
4. นายธีระพล ตุ้มพ่วง | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดสุโขทัย | กรรมการ |
5. นายอำนาจ ศรีทิม | โรงเรียนอนุบาลสามง่าม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
6. นายพีรพงศ์ หมอนทอง | โรงเรียนหนองโสนพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร | กรรมการ |
7. นายสมภพ ประเสริฐ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดพิษณุโลก | กรรมการ |
8. นายปรารมภ์ ทองบุรี | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดพิษณุโลก | กรรมการ |
9. นายอภิวัฒน์ บึงมุม | สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิษณุโลก เขต ๑ | กรรมการ |
10. นายนภดล คงป้อม | โรงเรียนนาโบสถ์วิทยา สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตาก | กรรมการ |
11. นายวิรุฬห์ คุ้มอารีย์ | โรงเรียนวังเจ้าวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาตาก | กรรมการ |
12. นายวิทยา อินอยู่ | โรงเรียนสุโขทัยวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาสุโขทัย | กรรมการ |
13. นายมลตรี คำแผลง | โรงเรียนบ้านตลุกข่อย สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษานครสวรรค์ เขต ๒ | กรรมการ |
14. นายบุญเกิด มณีอุดมทรัพย์ | โรงเรียนบ้านดอนชัย (ประชาอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาอุตรดิตถ์ เขต ๒ | กรรมการ |
15. นายสุทธิชัย เดโชชัย | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดอุตรดิตถ์ | กรรมการ |
16. นายณัฐปกรณ์ เอี่ยมแดง | โรงเรียนมัธยมพัชรกิติยาภา ๒ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร | กรรมการ |
17. นายดำเกิง ทิพย์กนก | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดลำปาง | กรรมการ |
18. นายสมกียรติ์ ขาวสมบูรณ์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดลำปาง | กรรมการ |
19. จ.ส.อ.จเร วิฤมธิ์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดพะเยา | กรรมการ |
20. นายธนวัฒน์ ยี่สิบแสน | โรงเรียนอนุบาลภูซาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพะเยา เขต ๒ | กรรมการ |
21. นายวีระ ศิริรัตน์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดเชียงใหม่ | กรรมการ |
22. นายสุรพงษ์ ศิริเขตต์ | โรงเรียนบ้านน้ำริน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาเชียงใหม่ เขต ๑ | กรรมการ |
23. นายประจญ สีหนาท | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดแม่ฮ่องสอน | กรรมการ |
24. นายสง่า สิทธิ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดแม่ฮ่องสอน | กรรมการ |
25. นายปรินซ์ มัทธุรศ | โรงเรียนบ้านดอนชัย (ประชาอุทิศ) สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาแพร่ เขต ๑ | กรรมการ |
26. นายยุทธนา นาอุดม | โรงเรียนหนองไผ่ สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาเพชรบูรณ์ | กรรมการ |
27. นายไพเราะ ขัดสุข | โรงเรียนเรืองวิทย์พิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษากำแพงเพชร | กรรมการ |
28. นายภคพล เอมเอี่ยม | โรงเรียนหนองโสนพิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพิจิตร | กรรมการ |
29. นายเจตนิพิฐ เมธีผาติกุล | โรงเรียนวัดคลองโนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
30. นายศิวาวุฒิ สอนเม่น | วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย สถาบันการอาชีวศึกษาภาคเหนือ ๓ วิทยาลัยเทคนิคสุโขทัย | กรรมการ |
31. นางวันเพ็ญ แสงศรี | โรงเรียนวัดคลองโนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
32. นายทรงพล กาณะรักษ์ | วิทยาลัยเทคโนโลยีบริหารธุรกิจทวีเอสซี อินเตอร์เนชั่นแนล อาชีวะศึกษาจังหวัดเชียงราย | กรรมการ |
33. ว่าที่ร้อยตรีเจษฎา แก้วจิโน | โรงเรียนถ้ำปินวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา | กรรมการ |
34. นายสุขะวัฒน์ สุทั่ง | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดพิษณุโลก | กรรมการ |
35. นายอรรณพ ยะตา | โรงเรียนถ้ำปินวิทยาคม สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาพะเยา | กรรมการ |
36. นายปิยะ แก้วหาญ | ผู้ทรงคุณวุฒิ ด้านลูกเสือ จังหวัดเชียงราย | กรรมการ |
37. นายวัชรกร สุรินทร์ | โรงเรียนปายวิทยาคาร สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาแม่ฮ่องสอน | กรรมการ |
38. นางกรวิกา อ้นโต | โรงเรียนวัดคลองโนน สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพิจิตร เขต ๑ | กรรมการ |
39. นายจิรายุ จันทร์เพ็ง | โรงเรียนมัธยมป่ากลาง สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษามัธยมศึกษาน่าน | กรรมการและเลขานุการ |
40. นางสาวพรสวรรค์ ตุงคะสิริ | ผู้ทรงคุณวุฒิด้านลูกเสือจังหวัดพิจิตร | ที่ปรึกษา |
1. นางนงนุช อินมณี | รพ.ปัว จังหวัดน่าน | ประธานกรรมการ |
2. นางอาธัญญา ยาใจ | รพ.ปัว จังหวัดน่าน | กรรมการ |
3. นางนภัสพร ขันคำ | สาธารณสุข เวชกิจฉุกเฉินปฏิบัติงาน รพ.ปัว จังหวัดน่าน | กรรมการ |
4. นางดารัญ ยะปัญญา | สาธารณสุข เวชกิจฉุกเฉิน รพ.ปัว จังหวัดน่าน | กรรมการ |
5. นายเจษฎากร จันเนตร | สาธารณสุข เวชกิจฉุกเฉิน รพ.ปัว จังหวัดน่าน | กรรมการ |
6. นางสาวณัฐกานต์ อินทะรังสี | สาธารณสุข เวชกิจฉุกเฉินปฏิบัติงาน รพ.ปัว จังหวัดน่าน | กรรมการ |
7. นางสาวจุฑามาศ เจตะวัน | รพ.ปัว จังหวัดน่าน | กรรมการ |
8. นางสายพิณ กิตติพุทธิพงศ์ | รพสต.เจดีย์ชัย จังหวัดน่าน | กรรมการ |
9. นางสาวสุนารี คีรีธีรกุล | รพสต.สกาด จังหวัดน่าน | กรรมการ |
10. นางสาวฝนทิพย์ ทะนิต๊ะ | รพสต.ไชยวัฒนา จังหวัดน่าน | กรรมการ |
11. นางสาวปิ่นปินัทธ์ ชาญมณีเวช | รพสต.ป่ากลาง จังหวัดน่าน | กรรมการ |
12. นายพิทักษ์ชน สลีอ่อน | รพสต.ตำบลปัว จังหวัดน่าน | กรรมการ |
13. นางฐิตาภร วงศ์ถิรกุล | รพสต. แงง จังหวัดน่าน | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายพีระชัย อากาศวิภาต | ผู้ทรงคุณวุฒิ | ประธานกรรมการ |
2. นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ | ผู้ทรงคุณวุฒิ วิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก | ประธานกรรมการ |
3. นายลิขิตดง นันตา | โรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
4. นายเทเวศร์ ม่วงพลับ | โรงเรียนหนองบัว | ประธานกรรมการ |
5. นายอภิรักษ์ ภู่เรือง | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ จ.พิษณุโลก | กรรมการ |
6. นางสาววรลักษณ์ ภู่เรือง | โรงเรียนหนองกองพิทยาคม | กรรมการ |
7. นายอนุรักษ์ เพชรไทย | โรงเรียนหนองไผ่ | กรรมการ |
8. นายสุรศักดิ์ มั่นอิ่ม | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
9. นายธีระวัฒน์ พันธุ์แสง | โรงเรียนหนองไผ่ | กรรมการ |
10. นายหัสรินทร์ ดอนดี | โรงเรียนกิ่วลมวิทยา | กรรมการ |
11. นายเพิ่มพูน เพิ่มพรม | โรงเรียนหัวดงรัฐชนูปถัมภ์ | กรรมการ |
12. นางมินตรา จิตรโกศล | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
13. นายนันทชัย พวงทอง | โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก | กรรมการ |
14. นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
15. นายเอกพัฒน์ กลางนภา | โรงเรียนบ้านพรหมมาสามัคคี | กรรมการ |
16. นายวิวัฒน์ การมงคล | โรงเรียนเมืองราดวิทยาคม | กรรมการ |
17. นางรุ่งทิพย์ เทพประสิทธิ์ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
18. นายอลงกรณ์ วีระพันธ์ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
19. นายแมนสรวง สุทธการ | โรงเรียนบ้านนาไค้ | กรรมการและเลขานุการ |
20. นางสาวจินต์ชัญญา อิทธิประเวศน์ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายจิโรจ จิ๋วแหยม | โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นายฐานันดร์ แย้มนิล | โรงเรียนระหานวิทยา | ประธานกรรมการ |
3. นายเจษฎา ก้องสาคร | ศึกษานิเทศก์ | ประธานกรรมการ |
4. นางสาวลัดดา เพ็ชสังฆาต | โรงเรียนพระบางวิทยา | ประธานกรรมการ |
5. นายวรณัฐ หมีทอง | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
6. นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง | ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ |
7. นายณัฐวิทย์ วงค์เวียน | โรงเรียนนาน้อย | กรรมการ |
8. นายดลภัทร สายวงศ์คำ | โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ | กรรมการ |
9. นายเฉลียว พุ่มเจริญ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
10. นางสาวเบญจพร ธนะมิตร | โรงเรียนนาน้อย | กรรมการ |
11. นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | กรรมการ |
12. นายกัมปนาท อาทิตย์ตั้ง | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการ |
13. นางสาววลัยลักษณ์ ปิยะตระกูลเลิศ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
14. นางสาวบุษกร ปนสันเทียะ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
15. นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ | โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ | กรรมการ |
16. นายสิงห์ สุจันทร์ | โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๖ จังหวัดน่าน | กรรมการ |
17. นางสาวณัฐนันท์ ชาวน่าน | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
18. นางสาวมณฑิตา สีแก้ว | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
19. นายภาสกร กติยา | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
20. นางภัทราปภา บัวอาจ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายจิโรจ จิ๋วแหยม | โรงเรียนวังเมืองชนประสิทธิ์วิทยาคม | ประธานกรรมการ |
2. นายฐานันดร์ แย้มนิล | โรงเรียนระหานวิทยา | ประธานกรรมการ |
3. นายเจษฎา ก้องสาคร | ศึกษานิเทศก์ สพป.เชียงใหม่ เขต ๓ | ประธานกรรมการ |
4. นางสาวลัดดา เพ็ชสังฆาต | โรงเรียนพระบางวิทยา | ประธานกรรมการ |
5. นายวรณัฐ หมีทอง | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
6. นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง | ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ |
7. นายสิงห์ สุจันทร์ | โรงเรียนราชประชานุเคราะห์๕๖ จังหวัดน่าน | กรรมการ |
8. นายดลภัทร สายวงศ์คำ | โรงเรียนศรีเทพประชาสรรค์ | กรรมการ |
9. นายเฉลียว พุ่มเจริญ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
10. นายอลงกรณ์ วีระพันธ์ | โรงเรียนสา | กรรมการ |
11. นายอภิชาฎ พงษ์ภู่ | โรงเรียนซับบอนวิทยาคม | กรรมการ |
12. นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | กรรมการ |
13. นายบุญบัญดาล พูลพันธ์ | ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ |
14. นายกัมปนาท อาทิตย์ตั้ง | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการ |
15. นายเกียรติธงชัย ฉายะชาติ | โรงเรียนหางดงรัฐราษฎร์อุปถัมภ์ | กรรมการ |
16. นางสาววลัยลักษณ์ ปิยะตระกูลเลิศ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
17. นายณัฐวิทย์ วงค์เวียน | โรงเรียนนาน้อย | กรรมการและเลขานุการ |
18. นางรุ่งทิพย์ เทพประสิทธิ์ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาวณัฐนันท์ ชาวน่าน | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
20. นางนงคราญ เจริญพงษ์ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
1. นายพีระชัย อากาศวิภาต | ผู้ทรงคุณวุฒิ | ประธานกรรมการ |
2. นายรังสิมันต์ น้อยเจริญ | ผู้ทรงคุณวุฒิวิทยาลัยเทคนิคพิษณุโลก | ประธานกรรมการ |
3. นายลิขิตดง นันตา | โรงเรียนหล่มเก่าพิทยาคม | ประธานกรรมการ |
4. นายภูมิภัทร ลอยเจริญ | โรงเรียนรัฐราษฎร์อนุสรณ์ | ประธานกรรมการ |
5. นายอภิรักษ์ ภู่เรือง | โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา ภาคเหนือ จ.พิษณุโลก | กรรมการ |
6. นายพงศธรณ์ ปรางค์ทอง | ผู้ทรงคุณวุฒิ | กรรมการ |
7. นางสาวธนิศา จิตรเกื้อกูล | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
8. นายฐานันดร์ แย้มนิล | โรงเรียนระหานวิทยา | กรรมการ |
9. นายสุรศักดิ์ มั่นอิ่ม | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
10. นายอภิชาฎ พงษ์ภู่ | โรงเรียนซับบอนวิทยาคม | กรรมการ |
11. นายอนิรุทธ์ พูนวิวัฒน์ | โรงเรียนลาดยาววิทยาคม | กรรมการ |
12. นายกัมปนาท อาทิตย์ตั้ง | โรงเรียนอุดมธัญญาประชานุเคราะห์ | กรรมการ |
13. นายอภิสิทธิ์ วงศ์สุทธิ์ | โรงเรียนนวมินทราชูทิศ มัชฌิม | กรรมการ |
14. นายเทเวศร์ ม่วงพลับ | โรงเรียนหนองบัว | กรรมการ |
15. นางสมพิทย์ วงศ์สุทธิ์ | โรงเรียนบ้านแก่งชัชวลิตวิทยา | กรรมการ |
16. นายเพิ่มพูน เพิ่มพรม | โรงเรียนหัวดงรัฐชนูปถัมภ์ | กรรมการ |
17. นางรุ่งทิพย์ เทพประสิทธิ์ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
18. นางสาวอุมาวดี วงษ์มิตร | โรงเรียนนาน้อย | กรรมการและเลขานุการ |
19. นางสาวจินต์ชัญญา อิทธิประเวศน์ | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |
20. นางสาวแววตรา ศักดิ์ศรี | โรงเรียนสา | กรรมการและเลขานุการ |